uCoz Community » General Information » Other Languages » Trao đổi kinh nghiệm khi dùng ucoz (Vietnamese) (Official Vietnamese Discussion)
Trao đổi kinh nghiệm khi dùng ucoz (Vietnamese)

Message # 331 | 3:14 PM
Mình đoán:

Coder chắc là người lập trình.
Translator là người biên dịch.

biggrin

Trang kenhtruyen.com là web Vietnam mà xây dựng trên uCoz ấy. smile Thấy cũng mạnh lắm.
8xpro

Message # 332 | 4:01 PM
Quote Good ()
Mình đoán:

Coder chắc là người lập trình.
Translator là người biên dịch.

Trang kenhtruyen.com là web Vietnam mà xây dựng trên uCoz ấy. Thấy cũng mạnh lắm.

Dạ nhưng trang đó có vẽ không đc đẹp lắm...! Nếu mà ucoz mà phát chiển tại Việt Nam thì em sẽ ủng hộ về phần dịch à ah ơi anh có biết làm sao mà mua bản quyền của Ucoz dc không anh nhỉ, mấy cái thẻ visa mà ucoz đưa ra em đâu có dùng còn cách nào để mua trang nữa không ạ.

Message # 333 | 2:01 AM
Chỉ có cách duy nhất là thanh toán bằng credit card thôi e.
8xpro

Message # 334 | 2:21 PM
Dạ vâng em cảm ơn anh nha

Message # 335 | 4:57 AM
Kiểm tra hộp thư nha. Mình có gởi bạn tin nhắn.
VN_Zik-:-Life_4_Die

Message # 336 | 9:35 AM
Có nhiều cách để nạp tiền vô uCoz mà,
8xpro

Message # 337 | 3:07 AM
có cách nào để phát chiển ucoz tại VN không ạ các anh, có cần phải bỏ nhiều chi phí để đầu tư không các anh nhỉ với một người không có kiến thức về lập trình nhu em thì muốn phát chiển Ucoz tại việt nam thì sao ta...? hì

Message # 338 | 7:45 AM
Phát triển web của riêng mình bằng uCoz thì đc.

Còn đưa uCoz vào thị trường Việt Nam thì đó là chuyện của uCoz smile Mình ko cần phải take care.
VN_Zik-:-Life_4_Die

Message # 339 | 1:02 PM
Cứ phát triển web của bạn thật tốt đi nào
Còn uCoz có hỗ trợ tiếng Việt hay không là do uCoz, nếu tiềm năng thì kiểu gì cũng có.
P/s: Nếu bạn cảm thấy bạn có thể quảng bá web và nội dung thu hút khách truy cập thì mình có thể hỗ trợ bạn
Về kiến thức tạo web uCoz đã có mấy năm rùi
Về tài chính, paid cho bạn 6 tháng

Message # 340 | 9:48 AM
Thanks for your sharing smile biggrin
8xpro

Message # 341 | 2:20 AM
Xin chào các thành viên ucoz...! nvt.ucoz.net đang phát triển và dường như đã hoàn thành ok và đã đưa vào hoạt động chính thức vì vậy kênh giải trí, công nghệ, chia sẻ, kết nối, nvt.ucoz.net, Cộng Đồng Online Số 1 VN xin trân trọng kính mới các anh em ghé thăm giao lưu và ủng hộ cho nvt.ucoz.net nhé, đặc biệt hoan nghênh những ai có tinh thần giao lưu và học hỏi, Nvt thật sự cảm ơn và vui vẻ nhận đón nhận những ý kiến phản hồi từ bạn.
huong

Message # 342 | 3:54 PM
Good, When ucoz with The Accelerated Mobile Pages (AMP)? biggrin biggrin
adnet

Message # 343 | 5:36 AM
I dont know sad

But hope they will launch it soon !!!
X-Men8x

Message # 344 | 2:22 PM
Xin chào cộng đồng uCoz mời mọi người ghé thăm trang tạp chí kênh tổng hợp của Star Nguyễn nha biggrin cool tongue

http://ibox.ucoz.net
Attachments: 6089665.jpg (140.3 Kb)
adnet

Message # 345 | 0:21 AM
Mới vào hôm qua. Hihi.
uCoz Community » General Information » Other Languages » Trao đổi kinh nghiệm khi dùng ucoz (Vietnamese) (Official Vietnamese Discussion)
Search: